Fermingarbörn

Fermingarbörn 2017-09-04T13:23:56+00:00

Hér er hægt að sjá skráð fermingarbörn í fermingar vorið 2018. Hafið samband við Grafarvogskirkju ef eitthvað er ekki rétt.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 10:30 – Foldaskóli

Anna María Hauksdóttir Logafold 158
Árný Alda Ásgeirsdóttir Baughúsum 27
Berglind Nína Antonsdóttir Svarthamrar 38
Berglind Rún Bergsdóttir Bakkastaðir 167
Birgir Már Sigurðarson Hlaðhamrar 46
Brynjar Már Halldórsson Jöklafold 7
Edda Borg Helgadóttir Rauðhömrum 14
Elektra Ósk Hauksdóttir Hverafold 40
Elín Ólöf Viðarsdóttir Hverafold 138
Embla Sól Bergþórsdóttir Frostafold 45
Enok Henry Guðmundsson Laufengi 4
Ernir Tumi Sveinbjörnsson Fannafold 72
Eva Margrét Sigurðardóttir Dverghamrar 20
Gunnhildur B. Jóhannesdóttir Logafold 70
Heiða Björk Jóhannesdóttir Rauðhamrar 10
Heiðbjört Heide Sigfúsdóttir Vogabraut 32
Karl Ísak Birgisson Vesturhús 3
Kjartan Snær Guðmundsson Miðhús 11
Lena Rakel Guðmundsdóttir Vallarhús 51
Margrét Ósk Syen Dverghömrum 26
Óttarr Bergmann Ólafsson SUÐURHÚS 11
Sandra Dögg Birkisdóttir vallarhús 47
Sara María Ólafsdóttir Sveighús 10
Selma Fönn Hlynsdóttir Baughús 36
Snædís Blær Gunnarsdóttir Rauðhömrum 8
Tara Lilja Linnington Gerð hamrar 1
Tinna Kara Lárusdóttir Brekkubær 24
Ægir Bergþórsson Logafold 21 nh.

Pálmasunnudagur 25. mars kl. 13:30 – Rimaskóli

Agnes Líf Skarphéðinsdóttir Klukkurimi 4
Ágúst Ingi Einarsson Laufrimi 57
Alex Þór Juliusson Fannafold 223a
Andri Dagur Árnason Sóleyjarimi 107
Anna Karen Þórhallsdóttir Smárarimi 60
Aron Freyr Brynjarsson Klukkurimi 14
Baldvin Þór Berndsen Laufrimi 11
Bjartur Máni Bjarnason Berjarimi 16
Daníel Ágúst Halldórsson Flétturimi 31
Erla María Magnúsdóttir Sóleyjarimi 35
Eydís lára Þrastardóttir Smárarimi 10
Gissur Rafn Hlynsson Smárarimi 79
Guðni Alexander Snorrason Hrísrimi 8
Hafdís Eyja Vésteinsdóttir Berjarimi 4
Halldór Snær Georgsson Viðarrimi 21
Hrafnhildur Krista Erlingsdóttir Sóleyjarimi 87
Hrafnhildur Ósk Hafþórsdóttir Sóleyjarimi 23
Ísabella Birta Erlingsdóttir Sóleyjarimi 87
Ísak Árni Hafsteinsson Fannafold 145
Júlíus Mar Júlíusson Mosarimi 30
Júlíus Örn Finnsson Stararimi 19
Magnea Eiðsdóttir Scheidgen Mosarimi 13
Magni Huginn Leifsson Smárarima 108
Snorri Steinn Ingólfsson Smárarimi 7
Sóllilja Harðardóttir Lyngrimi 3
Stefán Snorri Þorsteinsson Sóleyjarima 23
Viktoría Ír Arnarsdóttir Fífurimi 4
Þorgeir Sölvi Kjartansson Sóleyjarimi 111

Skírdagur 29. mars kl. 10:30 – Kelduskóli

Ása Kolbrún Sigurvinsdóttir Vættaborgir 102
Brynja Jónsdóttir Bakkastaðir 127
Eldar Daníelsson Gullengi 4
Eydís Gyða Guðmundsdóttir Brúnastaðir 42
Eyrún Aníta Þórhallsdóttir Brúnastaðir 24
Guðmundur Búason Klukkurimi 8
Helga Magnúsdóttir Bakkastaðir 163
Hildur Ósk Ingvarsdóttir Bakkastaðir 131
Kjartan Sigurðarson Brúnastaðir 39
Nína Rut Magnúsdóttir Klukkurimi 10
Ragnheiður Sæunn Aðalsteinsdóttir Vættaborgir 136
Rakel Björgvinsdóttir Vættaborgir 85
Rúnar Þór Árnason Brunastadir 35
Sigurður Ari Stefánsson Brúnastaðir 55
Vignir Snær Arthursson Brúnastaðir 51

Skírdagur 29. mars kl. 13:30 – Vættaskóli

Anna Lára Fossdal Klukkurimi 75
Aron Elí Sigurðsson Dísaborgir 13
Auðunn Daníel Jónsson Reyrengi 27
Brynjar Ásgeir Sigurjónsson Álfaborgir 15
Brynjar Karl Hákonarson Vættaborgir 63
Guðbjörg Eva Guðmundsdóttir Gullengi 15
Guðmundur Aron Jóhannesson Laufengi 166
Jakob Bjarni Ingason Vallengi 5
Kristján Davið Guðmundsson Álfaborgir27
Natalía Ruth daviðsdottir Dvergaborgir 8
Sóley Bestla Ýmisdóttir Vættaborgir 121
Sævar Leó Baldvinsson Ljósavik 46
Tinna María Antonsdóttir Hulduborgir 5
Viggó Hlynsson Laufengi 156

Annar í páskum 2. apríl kl. 10:30 – Rimaskóli

Glódís Björt Pálsdóttir Haugenjordet 17
Ísabella Lív Arnarsdóttir Sóleyjarimi 23
Ísabella Sól Fannarsdóttir Flétturimi 5
Ísak Máni Reynisson Klukkurimi 95
Mattías Nökkvi Stefánsson flétturimi 28
Ólöf María Steinarsdóttir Flétturimi 35
Ragnhildur Freyja Eggertsdóttir Fifurimi 50
Sigurdís Sjöfn Freysdóttir Fannafold 90
Viktor Hrafn Ström Brohaven 31

Annar í páskum 2. apríl kl. 13:30 – Foldaskóli

Birkir Már Friðriksson Frostafold 22
Birta Sól Hafþórsdóttir Hesthamrar 5
Díana Lilja Gestsdóttir Laufengi 25
Embla Sól Guðmundsdóttir Suðurholt, 7
Emilía Rós Einarsdóttir Svíþjóð
Haraldur Leò Jóhannsson Funafold 61
Júlía Hrönn Auðunsdóttir Hverafold 12
Natalía Sif Stefánsdóttir Vegghamrar 31
Nikolas Lindberg Eggertsson Salthamrar 2
Patrekur þór kjartansson Vegghamrar 19
Ragnheiður Kolbrún Haraldsdóttir Fannafold 51
Stefanía Tera Hansen Veghús 27
Sædís Sól Svavarsdóttir Jöklafold 20

8. apríl kl. 10:30 – Foldaskóli

Andri Örn Jónsson Geithamrar 11
Aþena Ásta Ástþórsdóttir Funafold 27
Birgir Örn Birgisson Frostafold 1
Bjarni Gunnar Albertsson Frostafold 14
Bríet Natalía Tómasdóttir Fannafold 109
Einar Bjarki Arason Laufrimi 18
Embla Nótt Róbertsdóttir Frostafold 14
Emilía Marín Gísladóttir Veghús 25
Guðrún Hrönn Sigurðardóttir Vættaborgir 66
Harpa Sól Sigurðardóttir Logafold 75
Helga Valborg Guðmundsdóttir Logafold 117,
Hermann Christian Hoe Haraldsson Vallarhús 19
Ingvar Orri Jóhannesson Básbryggja 47
Íris Pálsdóttir Logafold 86
Kristrún Anja Helgudóttir Hesthamrar 5
Ragna Sara Björgvinsdóttir Logafold 49
Róbert Aron Steffensen Fannafold 57
Sara Margrét Þórðardóttir Berjarimi 12
Valdór Liljendal Hansson Vallarhús 36
Viktoría Lind Björnsdóttir Vallarhús 18

8. apríl kl. 13:30 – Kelduskóli

Adda Kristín Gunnarsdóttir Garðsstaðir 20
Ásdís Erna Vigfúsdóttir Ljósavík 27
Ásgeir Elí Diðriksson Bakkastadir 63
Birta Theódórsdóttir Úlfarsbraut 76
Bjartey Theódórsdóttir Úlfarsbraut 76
Elsa Lind Daðadóttir Gautavík 19
Fannar Bragason Breiðavík 49
Hafsteinn Breki Gunnarsson Vættaborgir 4
Hanna Steina Yin Pálsdóttir Garðsstaðir 45
Jason Leó Ólafsson Ljósavík 6
Jón Jökull Jóhannsson Brúnastaðir 16
Katla Líf Òlafsdòttir Dofraborgir 40
Kristín Jónsdóttir Bakkastaðir 79b
Kristófer Dagur Arnarsson Barðastaðir 41
Margrét Jenný Heimisdóttir Barðastaðir 11
Saga Rún Jónasdóttir Bakkastadir 41
Sara Dís Ólafsdóttir Gautavík 19
Vigdís Alda Gísladóttir Brúnastaðir 5
Þengill Sigurjónsson Æsuborgir 13
Þórdís Jórunn Tryggvadóttir Starengi 106, Starengi
Þorsteinn Brimar Þorsteinsson Bakkastaðir 73b

15. apríl kl. 10:30 – Vættaskóli

Adrian Chojnowski Gullengi 29
Atli Steinn Sougato Pétursson Smárarima 87
Björgvin Hrafn Sigurðsson Fróðengi 14
Dagný Lind Agnarsdóttir Vættaborgir 86
Elma Eik Tulinius Gullengi 29
Emil Þór Þórsson Æsuborgir 6
Erla Hafrún Guðjónsdóttir Vættaborgir 53
Guðný Lilja Alísa Gashi Gullengi 25
Hávarður Máni Hjörleifsson klukkurimi 21
Heiðdís Mjöll Þórsdóttir Jötnaborgir 4
Ísak Máni Jósepsson Illugagata 21
Jóna Katrín Björnsdóttir Bender Rósarimi 5
Jónína Halla Jónsdóttir Gullengi 4
Kári Hrafn Hannesson Dvergaborgir 8
Katrín S Vilhjálmsdóttir Starengi 84
Kolfinna Ósk Haraldsdóttir Vættaborgir 3
Ladylene ýr Atladóttir Gullengi 37
Natalía Ýr Jónasdóttir Laufengi 84
Nicol Andrea Arce Suarez Gullengi 2
Sara Bryndís Sverrisdóttir Laufengi 25
Snærún Ynja Hallgrímsdóttir Starengi 92
Sóley Birta Björgvinsdóttir Vættaborgir 88
Victor Orri Þrastarson Fróðengi 14
Viktor Ívan Einarsson Laufengi 154

15. apríl kl. 13:30 – Foldaskóli

Aðalsteinn Arnar Davíðsson Hæðarsel 15
Anastasia Þórðardóttir Naustabryggja 21
Anna Bíbí Wium Axelsdóttir Fannafold 195
Emil Ólafsson Hverafold 114
Freyja Ólafsdóttir Fannafold 147
Hannes Kári Tannason Logafold 60
Hulda Berglind Tamara Apolinario Fannafold 128
Júlía Margrét Jónsdóttir Sporhamrar 12
Marínó Ragnar Örvarsson vættaborgir 1
Matthías Logi Nesheim Bláhamrar 17
Ríkey Guðjónsdottir Fannafold 55
Sara Björg Davíðsdóttir Lyngrimi 4
Thelma Hjörvarsdóttir Fannafold 35
Valdís María Sigurðardóttir Smárarimi 45