Fermingarbörn

Fermingarbörn2018-08-21T21:58:06+00:00

Hér er hægt að sjá skráð fermingarbörn í fermingar vorið 2019. Hafið samband við Grafarvogskirkju ef eitthvað er ekki rétt.

31. mars 2019 kl. 10.30 – Foldaskóli I

Birgir Snær Steindórsson Logafold 61
Björk Sæmundsdóttir Leiðhamrar 1
Eiður Orri Vignisson Jöklafold 43
Emelía Rakel Birkisdóttir Vallarhús 47
Emilía Líf Bjarkadóttir Rauðhamrar 10
Eva Lind Jónsdóttir Wheat Funafold 4
Freysteinn Gunnar Kjartansson Frostafold 20
Guðbjörg Sara Ragnarsdóttir Barðastaðir 13
Hersir Otri Ólason Garðhúsum 25
Hugrún Vigdís Hákonardóttir Dalhús 83
Inga Vala Ingvarsdóttir Bakkastaðir 131
Ísak Thor Helgason Hverafold 90
Ívar Björgvinsson Logafold 69
Kristján Dagur Gunnarsson Logafold 151
Kristján Hróar Jóhannesson Funafold 30
Maríus Þorri Ólason Garðhúsum 25
Maríus Þorri Ólason Garðhúsum 25
Nikolai Freyr Þrastarson Funafold 15
Óðinn Breki Árnason Vesturhúsum 13
Ólafur Sveinn Valgeirsson Fannafold 100
Óskar Dagur Jónasson Ljósavík 22
Óskar Ingi Ólafsson Garðhús 10
Sölvi pall Guðmundsson Hvannarimi 24
Tristan Falur Hilmarsson Grundarhús 12
Þengill Orrason Hverafold 36
Þórunn Svanbergsdóttir Veghús 31

31. mars 2019 kl. 13.30 – Vættaskóli I

Álfrún Embla Jónsdóttir Álfaborgir 25
Arndís Rán Jóhannesdóttir Dofraborgir 17
Elísabet Líf A Ólafsdóttir Starengi 20b
Embla Karen Bergmann Jónsdóttir Ljósavík 54
Embla Ósk Ólafsdóttir Ljósavík 52
emil máni einarsson dísaborgir 7
Emilía Katrín Pálsdóttir Laufengi 2
Emilía Röfn Veigarsdóttir Dofraborgir 22
Ingibjörg Hulda Valdimarsdóttir Hverfold 136
Jakob Máni Þórðarson Fróðengi 6
Karen Birta Grétarsdóttir Sóleyjarimi 39
Kristín Ósk Kristjánsdóttir Hulduborgum 5
Kristófer Fannar Samúelsson Fróðengi 6
Sigurður Þór Kvaran Fróðengi 10
Sóley Rán Kristinsdóttir Vættaborgir 74
Stefán Atli Árnason Hamravík 70
Valdís Eva Erlendsdóttir Vættaborgir 117
Viktoría Von Sigurjónsdóttir Mosarimi 3

7. apríl 2019 kl. 10.30 – Rimaskóli I

Amalía Rún Snorradóttir Grasarimi 7
Andrea Íris Rafnsdóttir Flétturimi 16
Andri Þór Ólafsson Flétturimi 7
Anna María Jónsdóttir Sóleyjarima 83
Anton Breki Óskarsson Viðarrimi 32
Arnór Gunnlaugsson Fífurimi 14
Bjarki Kröyer Jóhannsson Hulduborgir 3
Björn Steinar Ólafsson Mosarimi 16
Brynjar Kári Gunnarsson Smárarimi 37
Clara Káradóttir Sóleyjarimi 63
Eggert Hrafn Rúnarsson Laufrimi 27
Elísa Katrín Erlendsdóttir Sóleyjarimi 45
Elma Björnsdóttir Laufrimi 24
Elvar Andri Bjarnason Dísaborgir 13
Elvar Máni Símonarson Laufrimi 14a
Eydis Arna Robertsdottir Smárarima 59
Garðar Kjartan Norðfjörð Sóleyjarimi 43
Georg òskar òlafsson Laufengi 110
Grettir ingvi òlafsson Laufengi 110
Guðbjörg Anna Haraldsdóttir Viðarrimi 10
Guðmundur Jósep Adessa Laufrimi 20
Hildur Vala Ingvarsdóttir Sóleyjarimi 81
Hilmir Arnarson Viðarrimi 52
Hilmir Viktor Stangeland Jöklafold 11
Hrannar Helgi Sigurðsson Vallarhús 5
Kjartan Karl Gunnarsson Mosarimi 15
Kristófer Aron Helgason Sóleyjarimi 109
Ólafur Ingi Kristinsson Klukkurimi 16
Ríkharð Skorri Ragnarsson Flétturimi 3
Sunna Glò Helgadòttir Hrìsrimi 2
Svanhildur Birna Magnúsdóttir Mururimi 9

7. apríl 2019 kl. 13.30 – Foldaskóli II

Ásdís Heiða Sigurðardóttir Levy Garðhús 12
Auður Árnadóttir Funafold 105
Auður Dís Kristjánsdóttir Veghús 31
Elís Máni Elísson Leiðhamrar 5
Emilía Karítas Rafnsdóttir Veghús 31
Eva Najaaraq Kristinsdóttir Garðhús 4
Hekla Sif Sævaldsdóttir Dalhús 15
Ingibjörg Indra Þorsteinsdóttir Garðhús 1
Karen Hermannsdóttir Naustabryggja 2
Kristjón Karl Guðmannsson Logafold 90
Malen Dögg Hafþórsdóttir Grasarima 4
solvi kristbjornsson Logafold 15
Stefanía Guðrún Gunnlaugsdóttir Tangabryggja 4a
Tómas Kári Ingimarsson Hverafold 146
Tómas Kári Ingimarsson Hverafold 146
Ylfa Ýr Welding Hákonardóttir Logafold 133

13. apríl 2019 kl. 10.30 – Vættaskóli II

Agnar Darri Gunnarsson Vættaborgir 62
Arnar Valsson Laufengi 5
Aron Logi Eyjólfsson Tröllaborgir 7
Axel Ingi Halldórsson Álfaborgi 9
Birgitta Birta Kjartansd Laufrimi 55
Bjartmar Ás Guðjónsson Hulduborgir 15
Börkur Dúi Jónsson Tröllaborgir 17, íbúð 201
Diljá Líf Steinarsdóttir Reyeingi 10
Dóra Bjarkadóttir Stakkhamrar 21
Embla Rut Jakobsdóttir Starengi 70
Emma Einarsdóttir Stararimi 33
Guðrún Eva Eiríksdóttir Friggjarbrunnur 6
Hildur Ásta Þorkelsdóttir Hamravík 44
Jakob Máni Hrannarsson Laufengi 11
Katrín Friðriksdóttir Vættaborgir 12
Lúcía Sóley Óskarsdóttir Gullengi 29
Margrét Ólöf Sigurðardótir Vefarastæti 28-30
Sigrún Efemía Halldórsdóttir Vættaborgir 45
Viktor Örn Ingimarsson Laufengi 12

Pálmasunnudagur 2019 14. apríl kl. 10.30 – Kelduskóli

Andrea Líf Ívarsdóttir Laufengi 142
Aron Rafn Gíslason Vættaborgir 104
Daníel Freyr Þorvaldsson Bakkastaðir 159
Dóra María Marteinsdóttir Brúnastaðir 26
Eyþór Ólafsson Gautavík 19
Kristinn Gunnar Gunnarsson Breiðavík 39
Mikael Máni Hilmarsson Laufengi 64
Natan Breki Eyþórsson Hamravík 18
Óli Fannar Pedersen Brúsastaðir 25
Óskar Rafn Ólafsson Brunastadir 53
Þórey Sesselja Magnúsdóttir Vættaborgir 98

Pálmasunnudagur 2019 14. apríl kl. 13.30 – Foldaskóli III

Ana Natalía Zikic Logafold 105
hafþór Bjarni Bjarnason Leiðhamrar 20°°
Haraldur Guðjónsson Leiðhamrar 38
Helena Isabel Helgudóttir King Hólmvað 10-22
Lilja Mist Gunnlaugsdóttir Jöklafold 41
Natalía Rán Leonsdóttir Fannafold 116
Níels Árni Lund Hverafold 112
Tryggvi Hrafnsson Vallarhús 67
Valdís Katla Sölvadóttir Fannafold 115
Þórdís Bjarkadóttir Fannafold 189

Skírdagur 18. apríl 2019 kl. 10.30 – Foldaskóli IV

Ásdís Berglind E. Javiersdóttir Bláhamrar 2
Ásdís Berglind Elena Javiersdóttir Bláhamrar 2
Davíð Ingólfur Jóhannsson Gerðhamrar 8
Elísabet Lena Gísladóttir Garðhús 1
Emma Hólm Hauksdóttir Fannafold 190
Guðrún María Bjarnadóttir Fannafold 87
Íris Edda Þorfinnsdóttir Dalhús 44
Jón Magnús Gunnarsson Funafold 2
Jón Valur Kristjánsson Fannafold 148
Julia Sylvia Gunnarsdottir Veghús 15
Pétur Már Mortensen Birgisson Frostafold 14
Sóley Nadia Sigurðardóttir Laufengi 9
Stefán Magni Stefánsson Jöklafold 12, efri hæð
Sverrir Guðjón Guðjónsson Fannafold 55
Sölvi Þór Ingólfsson Frostafold 20
Vigdís Erla Guðmundsdóttir Bláhamrar 29
Vilhjálmur Þór Olsen Vegghamrar 15
Ylfa Sól Þorsteinsdóttir Logafold 100

Skírdagur 18. apríl 2019 kl. 13.30 – Rimaskóli II

Arna Maren Jóhannesdóttir Sóleyjarimi 17
Arnar Ingi Albertsson Berjarimi 51
Aron Bjarki Hallsson Laufrimi 6
Axel Þór Albertsson Berjarimi 51
Bergdís Anna Magnúsdóttir Laufrimi .2.
Helga Sif Óskarsdóttir Laxdal Smárarimi 25
Jóel Arnar Sævarsson Gullengi 6
Jóel Orri Árnason Laufengi 2
Kristný Elna Baldursdóttir Berjarimi 9
Ólafur Kolbeinn Þórarinsson Flétturimi 7